(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

DBSK vs SM hoà giải??????

Go down 
Tác giảThông điệp
gaubeo
Admin
gaubeo

điểm thưởng : 463
Job/hobbies : Học sinh

DBSK vs SM hoà giải?????? Empty
Bài gửiTiêu đề: DBSK vs SM hoà giải??????   DBSK vs SM hoà giải?????? I_icon_minitimeFri Jan 15, 2010 7:51 am

Trans:
DBSK-nhóm nhạc có vị trí hàng đầu Châu á nhưng vừa qua...DBSK đã có những khó khăn vì sự bất hoà với công ty quản lý. Vấn đề lớn này đã khiến nhiều fan rất buồn. Qủa đúng là vậy, năm 2009 là một năm "nguy kịch" đối với DBSK, nhưng dù đang trong tình cảnh bất hoà xét cho cùng họ vẫn là những người hàng đầu Châu Á!

Năm 2009. Giải thưởng dành cho ngôi sao hàng đầu Châu Á tại Mnet Asian Music Awards!
Junsu: "Trước tiên, tôi có thể tham dự ở chương trình lớn thế này thực sự rất vui. Và bây giờ có thể nhận đến giải thưởng quan trọng này, tôi thực sự cảm ơn. Gỉai thưởng này của chúng tôi ko phải là nỗ lực của riêng 1 thành viên nào. Tất cả 5 người chúng tôi đã làm hết sức mình có lẽ vì vậy chúng tôi đã nhận được giải thưởng này! Có lẽ nó còn có ý nghĩa sâu sắc hơn chừng ấy"

Đã có thời gian, các thành viên ngôi sao hoạt động cá nhân.
Các bài báo nóng đăng thông tin trái ngược nhau về việc DBSK tan rã.
Các fan đã rất nhớ hình ảnh trên sân khấu của 5 người. Và dường như tình yêu mãnh liệt của các fan ko hề thay đổi!
Bài báo công bố rõ ràng: DBSK ko tan rã.
Lần này, bài báo được đã được đăng rất chải chuốt (cầu kỳ)
DBSK và sự đột ngột của Công ty quản ty: Hoà Giải! (!?)
Lại 1 lần nữa, DBSK ngôi sao hàng đầu Châu Á được tiếp tục làm việc cùng nhau!
Rất nhiều fan đã rất bất ngờ với sự trở lại sân khấu hấp dẫn của các chàng trai. Nhưng.....Lời chào đầu tiên có thể như trong chương trình này?
Chưa hẳn đúng....
Chúng ta biết đó lại là sự chất chứa trong lòng, là sự bắt đầu lại 1 lần nữa!
DBSK đang bận rộn với các hoạt động vào thời điểm này, họ cần khắc phục được việc thiếu ngủ.
Sự quy tắc là ngay khi 1 tác phẩm âm nhạc "album thứ 5" của tất cả các thành viên hoàn thành, kế hoạch fanmeeting với quy mô lớn đã được tổ chức với hơn 4000 fan khắp Châu Á!
Vào năm mới này, chúc cho họ sẽ nhận được may mắn từ Hổ. Mãi mãi là DBSK...
Credit: yeuamnhac.com
Viettrans and Share by: yume_279
-----------------------
Lời của bạn trans bài nì:"Clip này đc phát sóng hôm 11/01, thấy cả trên Youtube và Sharingyoochun bàn luận nhìu wá nên post sang đây cho mọi người.
Mình đã xem và dịch wa, theo ý của riêng mình thì có thể ko đáng tin lắm, cũng chưa xác thực.
Gìơ có lẽ chưa có Sub, mình dịch ý chính ở dưới, có thể đôi chỗ chưa chuẩn lắm. Xem rùi chờ Sub"
----------------------------
Mẹ ơi! Liệu đã có kết quả chính thức chưa không biết nhưng thực sự mình hy vọng và cũng hoang mang quá.....Lạy chúa.......

Mặc dù chưa có quyết định gì chinh thức nhung thế là đủ rồi.
Nhung vẫn thấy lo cho các oppa quá.Không biết liệu có chuyện gì mừo ám không?Nhất là lão LSM đáng ghét không biết đang có âm mưu gì?Hoà giải thật sự hay lại mộy sự bắt ép khác.Lo quá

DBSK vs SM hoà giải??????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dbsk tan rã??
» Tin đồn giải thể không rõ ràng - con đường chinh phục đỉnh cao của TVXQ !!!
» DBSK...........................^^