(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

dbsk tan rã??

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mèo_Ú
Member
Mèo_Ú

điểm thưởng : 4

dbsk tan rã??  Empty
Bài gửiTiêu đề: dbsk tan rã??    dbsk tan rã??  I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 2:05 pm

có ai đó cho min bik sự thật hok?
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

điểm thưởng : 437
Job/hobbies : Student

dbsk tan rã??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dbsk tan rã??    dbsk tan rã??  I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 3:19 am

tớ xin bạn

đừng như vậy đc không

tất cả chúng ta, ai cũng đang muốn hy vọng, cố gắng giữ vững niềm tin

tớ cũng vậy

đã có lúc tớ muốn buông xuôi tất cả nhưng rùi tớ thấy YoonHo oppa, oppa cười, nhiều lắm... và có lúc oppa suýt khóc (bài proud đó)

Oppa khiến tớ lấy lại tinh thần để tiếp tục iêu DongBangShinKi...

nhiều hơn nữa!!

4ever5!!

4ever keep the faith!!

hãy nhỡ những điều đó bạn nhé!

tớ yêu bạn

yêu cassiopeia!

yêu dbsk

4ever
black_angell94
Member
black_angell94

điểm thưởng : 6

dbsk tan rã??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dbsk tan rã??    dbsk tan rã??  I_icon_minitimeSat Jul 31, 2010 5:45 am

mình cũng muốn nghĩ như ban lắm nhưng chính yunho va changmin oppa đã không sát cánh cúng jaechúnu oppa điều đó làm mình thất vọng .
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

điểm thưởng : 437
Job/hobbies : Student

dbsk tan rã??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dbsk tan rã??    dbsk tan rã??  I_icon_minitimeSat Jul 31, 2010 8:41 pm

tại sao bạn trách Ho và Min, họ không có sự lựa chọn khác

tớ đã đọc một vài bài viết nói về lý do Ho Min không tham gia kiện cùng ba ng kia

lúc đầu tớ cũng thất vọng và trách HoMin nhìu lắm

nhưng đọc xong tớ mới hiểu

họ không tham gia kiện vì nếu 3ng kia có thua họ sẽ đứng lên tiếp tục kháng kiện để dành phần thắng cho họ, cho dbsk, cho cassiopeia!! và nếu họ kiện cùng bạn bít hậu quả sẽ ntn không? chúng ta sẽ mất dbsk, không có break out, cũng không có Tokiwo tomete, không có Intixication... và chắc chắn cũng không có concert riêng của ba ng họ đâu...

kiện cả nhóm (5ng) SM sẽ làm như họ đã làm vs H.O.T và Shinhwa => một đòn là xong, disband đó bạn, và kết cục thỳ như bạn đã bít, như H.O.T và Shinhwa đó!!

kiện 3ng kéo dài đc tg hoạt động, ngừng bên hàn nhưng còn bên nhật, dù không đc lâu và dài nhưng điều đó cũng đủ cho cass chúng ta bớt lo lắng, đủ để break out, Tokiwo ra đời, đúng không nào??!!!!!

tớ nên hiểu điều đó sớm hơn, tớ nên hiểu ng tớ iêu, thần tượng của tớ sớm hơn, tớ thật tồi tệ khi trách móc họ, mắng họ...

và h tớ cũng mong bạn đừng như tớ, vụ việc đã lâu... nhưng nó chưa kết thúc...

vì thế hãy tin, hãy iêu họ, cả 5ng họ, bạn nhé

khi dbsk ngừng hoạt động hẳn và chỉ kòn các hoạt động solo, ai cũng buồn... nhưng chúng ta đã vượt qua, để tiếp tục tin và iêu dbsk như bây h, "Red Sky" vừa đc cass trên toàn thế giới hưởng ứng và tổ chức để cầu nguyện cho dbsk. bạn cũng tham gia, đúng không.. hãy cầu nguyện cho cả 5ng!! tớ tin bạn sẽ làm thế!

đừng vì 3ng, hãy vì 5ng, vì một dbsk 5ng!!! hãy tin dbsk, tin YunHo, oppa nói oppa sẽ không để dbsk tan rã, hãy vì tớ, vì cassiopeia, vì dbsk và vì Yunho oppa mà tin điều đó, bạn nhé!!

cả bạn và tớ sẽ làm đc!!
Jeremy
Junior member
Jeremy

điểm thưởng : 110
Job/hobbies : Yunjae n0.1

dbsk tan rã??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dbsk tan rã??    dbsk tan rã??  I_icon_minitimeSun Aug 01, 2010 7:51 am

bạn ko phải là Cass nếu ko tin DBSK
bạn đã xem thanksgiving...
đã nghe thấy lời nói kủa JCS tới Homin???
"Hãy cố gắng thật tốt để đợi 2 người kia quay trở lại"
Sponsored content

dbsk tan rã??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dbsk tan rã??    dbsk tan rã??  I_icon_minitime

dbsk tan rã??
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DBSK...........................^^
» DBSK vs SM hoà giải??????
» Hey! don't bring me down – DBSK