(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TUYỂN NHÂN SỰ ĐỢT II

Go down 
Tác giảThông điệp
kumyna
Admin
kumyna

điểm thưởng : 90

TUYỂN NHÂN SỰ ĐỢT II Empty
Bài gửiTiêu đề: TUYỂN NHÂN SỰ ĐỢT II   TUYỂN NHÂN SỰ ĐỢT II I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 1:41 am

Sau đợt tuyển nhân sự lần thứ I forum vẫn còn rất nhiều vị trí chưa đủ người. Vậy tớ mở topic này để các bạn có thể đăng kí làm nhân sự cho forum với mục đích giúp forum phát triển hơn
Sau đây là các vị trí còn thiếu, các bạn hãy chọn cho mình một công việc phù hợp với khả năng của mình nhé.

1. Mod
Số lượng mod không hạn chế
Các bạn xem những box nào chưa có mod thì có thể đăng kí làm mod cho box đó

2. Trans
Cái này cũng không hạn chế luôn. Càng nhiều thì càng tốt ạ.

3. Designer
Vị trí này cũng không hạn chế luôn. Nhưng yêu cầu phải thạo ps hoặc các phần mềm chỉnh sửa ảnh. Vì còn liên quan đến bộ mặt của forum nên các bạn làm ở vị trí này rất quan trọng đó nha

Đây là mẫu bản đăng kí:

Họ và tên:
Nic forum:
Yh:
Vị trí muốn làm:

Các bạn gửi bản đăng kí ngay tại topic này mình sẽ xét duyệt cho các bạn. Đối với translator và designer thì sau khi các bạn đăng kí mình sẽ gửi đề test cho các bạn. Mong các bạn có thể cống hiến tài năng của mình cho forum để forum của chúng ta ngày càng phát triển hơn.

Những bạn đang làm mod cho f orum thì xem mình muốn quản lý box nào thì báo với mình ngay tại topic này luôn nhá. Sau một tuần mà các bạn không báo lại thì mình sẽ bỏ quyền mod của các bạn nhá.

~Kamsa~

TUYỂN NHÂN SỰ ĐỢT II
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyển Translantor
» [09.02.10][News] Tin nhắn của Jaejoong tới welovejj
» Cuộc hôn nhân vĩ đại xuyên thế kỉ ( JaeSu)