(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
kumyna
Admin
kumyna

điểm thưởng : 90

Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? Empty
Bài gửiTiêu đề: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 7:06 am

Chúng tôi được các top 10 nữ gợi cảm nhất thần tượng K-Pop và độc giả đã cho Ga-Trong đa số phiếu . Lần này, chúng tôi sẽ giải quyết những gợi cảm nhất trên con đực 10! Cảm ơn bạn đã cho các tạp chí Hàn Quốc cho chúng tôi chụp hình sexy siêu. Và một lớn hơn cảm ơn các thần tượng nam giới dùng áo sơ mi của mình ra để cho chụp hình. Chọn chỉ 10 thần tượng là vô cùng khó khăn nhưng chúng tôi bằng cách nào đó quản lý để thu hẹp lựa chọn hàng đầu của chúng tôi xuống.

Nhưng ... những người làm bạn nghĩ là thần tượng nam gợi cảm nhất? bỏ phiếu bình chọn bỏ phiếu và nếu ông không phải trong danh sách, cảm thấy tự do để rant trong các ý kiến.

(thong cam k dang tai dc anh? nen moi nguoi` doc ket qua nhe, cuoc thi nai` cung~ lau r)

Các Idol Nam hấp dẫn nhất là ai? (Thăm dò ý kiến ​​đóng cửa)
JYJ của Jaejoong 41,14%

TOP của Big Bang 2,49%

Super Junior Siwon 7,02%

Changmin của TVXQ 2,89%

Taecyeon của 2PM 3,06%

Jay Park 28,06%

BEAST Gikwang 2,74%

2AM Seulong 0,45%

Rain 9,15%

MBLAQ của Joon Lee 3%
minhyoloveyunho
Member

điểm thưởng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitimeMon Jun 06, 2011 10:24 pm

quoa ....jae nhiu ghe nha.........
traigaudien
Member
traigaudien

điểm thưởng : 5
Job/hobbies : students

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 6:05 am

yu_hwan ơi, cho em nick yahoo của chị, em cũng là cass ở lạng sơn, cho em làm quen với mấy anh chị trong FC mình với Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? 309150
kumyna
Admin
kumyna

điểm thưởng : 90

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitimeSun Jun 26, 2011 5:44 am

@traigaudien: ok nic của mình là heo_ca_ls1

bạn add mình nha
namterry
Member
namterry

điểm thưởng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 8:54 pm

hero Mad
sung_joeyci
Member
sung_joeyci

điểm thưởng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 10:40 pm

jae lai dan dau roi Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? 41362
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?   Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai? I_icon_minitime

Top 10 sexiest idols nam trong k-pop là ai?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ TRANS ] 100422 Yunho trong top 20 idol là việc chăm chỉ nhất trong năm 2009 ^^
» Always Keep The Faith trong Rising Sun CD.
» 3 bài hát trong single mới của XIAH Junsu !!!