(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

điểm thưởng : 437
Job/hobbies : Student

9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: 9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt   9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt I_icon_minitimeSat May 01, 2010 8:17 am

biệt tới SONE (cộng đồng fan của SNSD) trên trang chủ chính thức. Kèm theo đó, SNSD cũng tiết lộ các tấm hình đáng yêu của từng thành viên, hy vọng sẽ nhận được sự ủng hộ nhiều hơn nữa trong tương lai.
9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt Bf3100430star1snsd4
Cùng xem các cô gái đáng yêu của chúng ta đã viết những gì nhé

Tae Yeon: “Dù đó chỉ là một khoảng thời gian ngắn nhưng rất vui vẻ và hạnh phúc. Tôi còn tự hào hơn nữa khi được chia sẻ những ngày tháng đó cùng với SONE. Ngày thứ 1000 sẽ đánh dấu một khởi đầu mới. Chúng ta sẽ còn bên nhau trong nhiều ngày nữa. Hãy cùng làm việc thật chăm chỉ. Các bạn là những điều tuyệt vời nhất của chúng tôi”.

Jessica: “Tôi không giỏi trong việc biểu lộ tình cảm của mình. Tôi chỉ muốn nói rằng: Tôi yêu các bạn”.
Sunny: “Hãy cùng chia sẻ những ngày sắp tới cùng nhau. SNSDSONE là một".
9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt 979100430star1snsd-3

Tiffany: "Để đến được chặng đường như bây giờ, chúng tôi đã phải cố gắng rất nhiều. Vì vậy, chắc chắn chúng tôi sẽ không đi xuống một cách dễ dàng. Tôi cầu nguyện rằng chúng ta sẽ tiếp tục bên nhau cho đến lúc đỉnh cao và khó khăn nhất".

Hyo Yeon: "Khi tôi mệt mỏi và nghĩ rằng thật khó để tiếp tục, tôi sẽ nhớ đến sự cổ vũ của SONE với những trái bóng bay màu hồng. Tôi sẽ làm việc thật chăm chỉ với tất cả những năng lượng mà tôi nhận được từ SONE".

Yuri:"Cảm ơn các bạn đã chia sẻ và luôn ở bên cạnh chúng tôi dù là lúc vui vẻ hay những khoảng thời gian khó khăn. Tôi rất biết ơn về điều đó, sự chân thành sẽ chiến thắng tất cả. Cảm ơn và cảm ơn các bạn một lần nữa!”

Soo Young: "Tôi đang làm việc thật chăm chỉ để không phụ lòng mong đợi của các fan. Chúng tôi cũng không bao giờ quên cách mà chúng ta đã cùng lên đường trong những ngày Into the new world ".

9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt Ddb100430star1snsd1
YoonA: "Cảm ơn các bạn đã ở đó cả lúc vui hay buồn. SONE là tuyệt nhất khi họ đến chung vui cùng chúng tôi trên sân khấu. Hy vọng các bạn luôn ủng hộ chúng tôi chứ không phải ai khác!”

Seo Hyun: "SONE luôn “tưới nước” cho 9 “hạt giống”- 9 thành viên của nhóm SNSD chúng tôi. Chúng tôi sẽ làm việc thật tốt để trở thành SNSDSONE có thể tự hào. Hãy cùng nhau tạo nên nhiều kỷ niệm trong tương lai".

Ngoài ra, các cô nàng dễ thương của chúng ta cũng sẽ biểu diễn“Oh” “Run Devil Run” trên chương trình KBS Music Bank vào ngày hôm nay - 30.4 để kết thúc các hoạt động quảng bá cho album thứ hai của họ.
peboo
Member

điểm thưởng : 10

9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt   9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 3:00 am

9 kon dao. duc' ja~ Sad
em sr vi` noi nang ko lich su. nhung ko chyu8. nau~

9 "mẩu" SNSD gửi lời cảm ơn tới các fan nhân kỷ niệm 1000 ngày ra mắt
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Twitter của nhân viên phim "Sunaoni Narenakute" - Jaejoong rất ấn tượng ^^
» 100420 Tohoshinki sẽ phát hành Album "COMPLETE" và "B-Side Collection"
» [Others][Vote] "Em có yêu JaeJoong không?" *hay tuyệt >"<*