(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt

Go down 
khoaiiopeia
cass4ever
6 posters
Tác giảThông điệp
cass4ever
Member
cass4ever

điểm thưởng : 20
Đến từ : Nơi có 5 vị thần.... những vị thần đến từ Phương Đông

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt Empty
Bài gửiTiêu đề: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeThu Apr 22, 2010 1:09 am

Híc... hum qua em thi Toán xong đc về sớm, thế là ở lại chơi với bọn bạn(gồm mình em là cass, 4-5 kon vjp, 1 són, 2 elf và vài đứa của FTISLAND, CNBLUE.... toàn bọn con gái chơi thân với nhau hết ấy mà). 1 elf bắt đầu:
- Big Bang là j` ấy nhỉ??
- Vụ nổ lớn!!!! - Lợn nổ vú - 1 vjp "ngu" chen vào
Toàn bộ số vjp còn lại "nổi máu" Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 99769 (eo ơi cái cảnh ấy ghê không chịu đc), định túm cổ "cho bọn ko fải vjp chết tươi" lun. Lúc đó thì con elf típ tục "sủa":
- Mày con nhớ cái poster Big Bang tao mang đến lớp hôm trc ko? Tao cùng mấy con khác con compa "rạch mặt" bọn BB ấy lun cho hả dạ. Thế là bb đi đời nha kon.
Bảo lúc đấy em ngu hay sao mà cùng mấy đứa xông vào "chửi" BB một trận. Mà cái "chửi" ấy có j` đâu, chỉ là DB > BB "lợn nổ vú" thui Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 751780

Kết quả chắc ai cũng bik.
Ko bik thì em kể cho vậy: Vjp cầm quả bóng thổi = keo úp vào đầu són & cass & elf, may là em chạy nhanh nên thoát con vjp "ục ịch" ý, còn số elf và són còn lại chắc...thiệt hại năng nề. Bọn vjp cũg xông vào đánh nữa (kiểu vớ vẩn ý mà)
Còn cái cuộc nói chuyện của em và một con vjp khác nữa trên Facebook, ai mún nghe em cho nghe nè: (em là ljnk)

Ljnk Goby
hum ne rất khó chju nha. sao trên m4me lại có lắm vjp chửj cass và db vậy. vjp thj` có j` tốt đẹp cơ chứ(cả bb cũng thế). nói thiệt thj` db hơn nhìu bọn bb ý. db hát hay mà lắm đứa chửj là đám ma cơ chứ. db đẹp cả hai phái còn bb.. chả đẹp phái nèo. DBSK no.1 - always keep the faith

ngày
11 tháng 4 lúc 10:35 chiều
Custom: · Bình luận · ThíchKhông thích · Xem các Phản hồi (9)Ẩn Phúc Đáp (9)
Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 23081_100000850445016_9838_qChau Ngo
Naj day nhom de chuj sao laj nhe dung bb ma chuj vay ! Dug la bb ko bang db nhug jt ra bb con bjt doan ket con bon db ah , hat chj vj tjen ! Bb ko chj bjt hat chug ma kon solo nua ! Ma ko nghe tjn j ah ? Hero vs u- know dag cap ke day

ngày 11 tháng 4 lúc 10:48 chiều ·

Antifan dbsk.big bang no.1 dbsk no.1000

ngày 11 tháng 4 lúc 10:50 chiều ·

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 27474_100000033796057_6228_qLjnk Goby nhè bb tạj các badvjp chỉ toàn chửi db thui. mà db hát đâu có vì tiền. db kí hợp 13 năm ko lương (nhg thế mới chít chứ) .mà ai cũng nhằm cáj tin vịt là db sắp tan mà nói nhỉ

ngày 11 tháng 4 lúc 10:54 chiều ·

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 27474_100000033796057_6228_qLjnk Goby nói thật thì các fan của các nhóm khác có bao giờ chửi db đâu. mỗi các vip nhà bb thui. mà bb chửi là hưi bị many đó. các cass lâu lắm, tức lắm mới buông ra 1 câu là hơi bị bt rồi

ngày 11 tháng 4 lúc 11:02 chiều ·

Thj do la vjec cua vjp dung chuj bb nhu the! To cha mun chuj db dau nhug ma Ljnk dj ma noj vs vjp yh dung gjan ca chem
thot len bb

ngày 11 tháng 4 lúc
11:07 chiều ·

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 27474_100000033796057_6228_qLjnk Goby hík
.... vjệc của vjp là zậy hả???.....
Thất vọng wá lun.......

ngày 12 tháng 4 lúc 9:39 chiều ·

Ko hju yh cua cau ! Noj chug moj ng ham mo 1 band ko nen chj trjk nhu the

ngày
12 tháng 4 lúc 9:43 chiều ·

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 27474_100000033796057_6228_qLjnk Goby thj`cậu bảo cái vjệc chửi ấy là việc của vjp còn j`

ngày 13 tháng 4 lúc 8:08 sáng ·

dau to bao la cau mabuc xuc ve viec VIP chui db thi CAU di ma chui Vip dung co noi bb ko bang db . nghe kho chiu lam

ngày 13 tháng 4 lúc 8:15 sáng ·

Thui đến đây mọi ng` cũng hỉu lớp em có lực lượng vjp chuyên đi bắt nạt cass(tại cả lớp có mỗi vài cass) hùng mạnh như thế nào. Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 135589
khoaiiopeia
Junior member
khoaiiopeia

điểm thưởng : 53
Job/hobbies : yunjaeeeeeeeee

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:32 am

cha^c cha^c,emko hi?u la'm Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 215995 .1 pha^`n la` lop' em toa`n cass(nho` em de'y,he' he') Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 516608 du` sao cung tho^ng ca?m cho ba'c Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 959942
cass4ever
Member
cass4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 6:10 am

khoaiiopeia đã viết:
cha^c cha^c,emko hi?u la'm Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 215995 .1 pha^`n la` lop' em toa`n cass(nho` em de'y,he' he') Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 516608 du` sao cung tho^ng ca?m cho ba'c Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 959942

nh` khi ko để ý. em mới 12 chưa làm bác đâu
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

điểm thưởng : 437
Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 7:21 am

nói chung anh thấy chúng mày đánh chửi nhau vì những chiện vớ vẩn, chẳng ra đâu vào vs đâu.

mà cass4ever ở đâu? có ở lạng sơn không? nếu ở lạng sơn thỳ khai báo coi học lớp nào, trường nào để anh có cách xử lý.

đánh nhau vỡ đầu ra... đúng là cứ như trẻ kon tranh nhau chỗ đi vệ sinh...

mỗi ng nhịn một tý thỳ có chết ai đâu cơ chứ.

lớp anh cũng ít cass, có 2 đứa, và bọn ở lớp chỉ bít điện tử vs fởn zai thui!!

chắc không bao h xảy ra chiện choảng nhau vì thần tượng.
cass4ever
Member
cass4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeTue Apr 27, 2010 8:32 am

hem...
em gốc Hà Nội
Hà Nội 1
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 1:04 am

HN 1 thỳ anh chịu thui!!

hjc.4r của fc dbsk lạng sơn nên hầu hết là cass lạng sơn. mà mọi ng vô càng nhìu càng tốt.vs lại em ở hn thỳ anh... pó tay!!
cass4ever
Member
cass4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 5:44 am

ko cần thiết đâu. cả lớp em toàn bọn thik ..... trả thù. Chả ai bắt bẻ ai đc. Hì
Jeremy
Junior member
Jeremy

điểm thưởng : 110
Job/hobbies : Yunjae n0.1

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeWed Apr 28, 2010 8:09 am

kái j...
đọc câu đầu đã nói DB ko biết đoàn kết chỉ hát vì tiền ak...
thật là quá đáng >"<
nói ng` thì phải sờ gáy mình xem...ai phải tham gia Intimate note
có mỗi 5 ng` mà cũng phải tham gia...
Suju đông còn ko nói làm j...
thế BB hát vì kái j...
hát miễn phí chắc..., ko vì tiền chắc...
hay chỉ là hàng đểu hát ko hay nên ng` ta ko trả công...
Wink =))
khoaiiopeia
Junior member
khoaiiopeia

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeWed May 05, 2010 10:31 pm

Trích dẫn :
nh` khi ko để ý. em mới 12 chưa làm bác đâu
đúng là nh` khi ko để í đến cái age nên nhiều lúc lại bị cưa sừng làm nghé Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 95211
casself_S2dbsj
Member
casself_S2dbsj

điểm thưởng : 7
Đến từ : phía chân trời có 18 chàng lính ngự lâm beautiful of casself
Job/hobbies : osin of dbsj^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 2:22 am

Hjx quá đáng, sao dám chửi db như vậy chứ Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 309150 Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 892343hjx nhưng bb cũng tài năng mà. Tóm lại cãi nhau theo kiểu này thì ko nên ^^ Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 415993 Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 94347
@ admin:ơ anh admin ở lạng sơn à, em cũng ở lạng sơn. mới biết forum em bên Đông kinh 2 ý Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 584541
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 7:39 am

ố ố...

uh

anh ở ls

anh học vĩnh trại. vừa thi cấp3 xong, đỗ chu văn an rùi... hehe *sung sướng* Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt 738475

thế em học lớp nào bên đông kinh 2, tên gì vậy??

hmm, nào, h nói việc em kia bị bắt nạt, hjc, anh hết cách, anh chán cái việc mắng chửi nhau lém rùi, mệt mỏi lắm, bh sướng quá rùi dở trừng à, hix,

h db có hp sung sướng gì đâu

mà bb sướng quá rùi đâm ra Vip....

hix, thui ko nói nữa, anh lượn đây!!

pp
snow_angel_1912
Member

điểm thưởng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 3:25 am

kho wa'. bb va db hat 2 loai nhac khac nhau nen khong the so sanh ai hat hay hon dc. Nhung trong Pop-ballad DB luon la so 1. Smile)
khoaiiopeia
Junior member
khoaiiopeia

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitimeSat Oct 16, 2010 1:59 am

Tính tổng điểm thì db nhà mình vẫn hơn chứ.ko phải thiên vị vì là các zai nhà mình đâu nhưng db có ngoại hình đẹp nhất kpop,giọng hát cũng được giới chuyên môn đánh giá rất cao,phong cách ăn mặc rất ổn và phong cách âm nhạc rất riêng và ko bao h lỗi thời.
Bb thì đúng là họ có tài năng và sáng tạo,nhưng một số trog họ ngoại hình ko được đẹp,giọng ko tốt(bb ko lên giọng đc).cách ăn mặc của họ ǹ khi bị lên án,mới đây nhất là áo của taeyang in câu...chửi tục,hay trc đó là áo của gd trog mv oh my friend có ghi "i love sex".v.v...=>dính hơi ǹ scandal.vs lại bb chỉ có gd,taeyang và top đc lăng xê hết mức,tội nghiệp cho daesung và seungri bị bỏ quên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt   Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt I_icon_minitime

Kứu kứu... em bị vjp bắt nạt
Trang 1 trong tổng số 1 trang