(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........

Go down 
khoaiiopeia
khoaitayran
hyekyung_love
mitamoon
Yoonie_no1
pengox_luv_dbsk
jaerin
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

[game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ Empty
Bài gửiTiêu đề: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeMon Feb 15, 2010 7:43 pm

em là mem mới mong các ss chỉ bảo cho [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 738475
trò này đơn giản lắm nếu ai đã có nýk bên afs rui thỳ chắc cũng bik
vd như này
A: nếu bạn gặp Yun và Jae đang đy trên đường
B sẽ trả lời tuỳ theo ý mọi ng` như: nhảy vào hỏi xem thực sự thỳ ai là seme ai là uke [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
rồi B lại đặt ccâu hỏi cho ng` típ theo trả lờp chỉ có thế thui ak`
em bắt đầu trước naz [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 477876
---------------------------------------
nếu thấy lão Chun đang bị trâu nước la liếm [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 95211
jaerin
Admin

điểm thưởng : 210

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 9:26 pm

làm gì được nhỉ, mình lại ko phải mục đồng,

khó xử quá,

thôi để người tiếp theo trả lời Smile)
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeWed Feb 17, 2010 6:23 am

sao bạn khôn thế
bạn boo ơi cho tớ hỏi con trâu này là trâu nc
hay là chỵ hý ọ của s9 zợ

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeWed Feb 17, 2010 7:45 pm

kon hý ọ ý ss ạ
mà em bé hơn 2 ss nhũng 1 tủi liềm mà
[game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 213445 em kòn bé làm ak` [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 113722
pengox_luv_dbsk
Member

điểm thưởng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeWed Feb 17, 2010 10:25 pm

thì em sẽ xông vào tát cho nó mấy cái
nếu gặp min đang ngồi trong salala ăn đùi gà cùng susu
[game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 213445
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeWed Feb 17, 2010 11:25 pm

thì tất nhiên là xông vào ôm hôn thắm thiết dù sau đó mình sẽ bị chém chết [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
nếu bạn bị joonggie nó tát [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 931197
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

điểm thưởng : 437
Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 2:34 am

hớ hớ! thế nều thấy a Yun nhà ta đang...

vuốt ve một e Chó đen ngay giữa đồng ruộng thỳ sao nhỉ???
thật khó tả [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541

Chắc mình á khẩu tại chỗ mà chít.... [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 477852
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 2:55 am

ss chơi thâm thiệt
chẳng bík làm thế nèo nữa [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 410962
chắc nhảy tới vuốt ve cùng rùi xin chữ ký bán cho nh~ ng` cấn ổng như ss
nếu thấy yunjae trong phòng 3ngày 3 đêm ko thấy ra [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541 *khốn nạn vãi*
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 5:31 am

Thỳ ss là người đầu tiên xông vô đó cầm dao... [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 738475

nhựa cắt cổ ông Boo nhà ta cho e khóc suốt ba ngày 1 đêm... (cái này vô lý).

khóc xong chắc vác dao qua giết ss... há áh há [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 477876
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 5:42 am

em ko vác dao qua giết ss đâu mà
em hiền lắm em chỉ băm ss hầm cho thèng cha min nó ăn thui [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
em chuyển đề tai sang kiMin đây
chẳng bík có ai cấn KiMin trong này ko nữa
nếu Bum bắt bạn gửi thư tính cho Min [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 6:09 am

tất nhiên sẽ giúp nhưng phải dc ôm 1 cái hum 1 cai [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541 [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
thông cảm em bấn bum
nếu thấy bạn yun đi cùng con khác
[game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 931197
ko phải bạn jae
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 7:25 am

nhảy vào mỉa để kon kia rủi chim nhợn cho Jae
ông Ho bị làm seo em ko chịu trách nhiệm [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
nếu YunJae đang hun nhau giữ thanh thiên bạch nhật
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 6:42 pm

ss sẽ vỗ tay phành phạch! hay kéo hai cha vô wc công cộng.... [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541

xjn chữ kí! um hun ông Yun cho ông Jae khóc hết nc mắt! hé hé [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 738475

rùi! típ theo, nếu thấy ông Jae ngồi ngả đầu vào vai ông... Siwon trong quán ba, tay ông Won làm gì e hok dám nhìn....

(e xém chít vì mơ thấy cảnh đó [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 705641 )
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 8:19 pm

Jae mà khóc em băm cả ông Ho vs ss lun ! XÍ [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 95211
TRên đời nè ko có Won đè Jae mà chỉ có Yun đè Jae [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
thỳ nhảu vào lôi ông Won ra = đươcj tống cổ về bên nhà Suju
Jae đang nấu cơm trong bếp thỳ sao nhỉ ...........
mitamoon
Member
mitamoon

điểm thưởng : 41
Job/hobbies : Thứ nhất là manga, thứ hai là money thứ ba là zai đẹp

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeFri Feb 19, 2010 7:00 am

thì nhảy vô ăn vụng rồi thì tranh thủ ................ Very Happy

nếu yun bỏ jae đi theo min mà min lại thích chun Cool
https://dbsk.canadian-forum.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeFri Feb 19, 2010 9:39 pm

trời sao ss chơi thâm thế
như thế này trả lời = niềm tin hay hy vong vậy [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 752790
thui dùng biện pháp mạnh
đầu tin là bụp cho ông Ho và ăn trước mặt ông Min nhưng ko cho ổng ăn
rùi nhốt YunJae 1 phòng
Yoosu 1 phòng
gọi thèng cha Bum sang nhốt tip [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 113722
nếu mấy ổng đến Vn nhỉ *đang tự suớng đó *
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeSat Feb 20, 2010 12:28 am

Sang cũng hok đến lượt mình xí xớn... [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541

nếu may mắn đc tận mục sở thỵ chắc mền ốm liệt giưởng... tử lun (chắc hok đến mức nhưng cứ chém linh tinh [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 931197 )

e hèm! nếu bạn Su ngồi gặm... phao câu gà (hay vịt gì đó) mà vừa ăn vừa kêu: "đùi gà ngon thiệt!!!!!!!"
bạn Min ngồi cạnh chảy nc miếng... [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 854367
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeSat Feb 20, 2010 2:37 am

cướp của Su cho bé Min ăn
tống su vao phòng cho Chun mún làm j` thỳ làm [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
nếu jae ko nấu kơm cho bé Min ăn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeSat Feb 20, 2010 5:19 am

thì thèng bum nó đập cho chết

VD :
BUm : huyng sao huyng ko nâú cơm cho min của em ăn hả [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 959942

huyng mún min của em chết đói phải ko [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 959942

Jae: ơ huyng...

Bum: YAHHHHH ! HÃY XEM TA ĐÂY [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 619554

TBC

nếu một ngày nào đó bạn biến mất khỏi thế giới
Yoonie_no1
Admin
Yoonie_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeSat Feb 20, 2010 5:56 am

điều mong ước nhất khi biến mất là hok đầu thai theo luân hồi!!!

a mún là cái gì đó hay ai đó để luôn đc ở bên cạnh Yoonie. he! sến...

nếu... đang chuẩn bị chui vô cái wc công cộng gặp ngay ông... Chun ngồi cố sức làm ra cái gì đó.... [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 477852

(ai đọc mà là fan Chun đừng chém e thành từng mảnh là đc, [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 309150 em vẫn còn iu Yoon lắm)
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 7:15 am

ss kinh quá đó nếu như thế thỳ bík làm j`
thui kê cho ông thoả sức tung hoàng mún làm j` thỳ làm
nếu Jae cặp vs su [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 477852
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:26 pm

what nếu thế thì chắc yun phải cặp vs chun oy [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541

nếu gặp jae đi mua... ( chỗ này tự hỉu nha)
hyekyung_love
Member

điểm thưởng : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeMon Mar 01, 2010 4:58 am

em cũng xin một chân nha
- Nếu gặp Jae đi mua...*chạy lại hỏi* oppa hay dùng loại nào [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
ôi không biết oppa sẽ ntn nhỉ [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 477876
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeMon Mar 08, 2010 10:53 pm

chắc cố tìm cái lỗ nào để chui xuống chớ sao nữa
thế nếu gặp yoosu khoác tay nhau vô hotel thì sao nhể Very Happy
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitimeMon Mar 08, 2010 10:57 pm

thỳ đến bảo là em của 2 ng` kia
nhảy vào chụp ảnh rùi $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$đầy rổ [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ 584541
-----------------------------
nếu mý oppa vừa làm ca sĩ vừa là sã hội đen nhỉ Smile)

p/s: em bị nhiễm chuyện
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........   [game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........ I_icon_minitime

[game fun ] Nếu gặp ng` đó bạn sẽ........
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [GAME] Nối tên bài hát
» Secret game