(¯`·.º-:¦:-† Cassiopeia †-:¦:-º.·´¯)
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Chào mừng bạn đến với Forum cassioepeia lạng sơn

Bạn chưa Đăng nhập hoặc chưa Đăng ký làm thành viên của Diễn Đàn, vì vậy bạn chỉ có thể xem các bài viết mà không thể gửi bài trả lời, đặt câu hỏi hoặc tham gia nhiều hoạt động khác trên diễn đàn, đặc biệt là đọc Fanfiction,tám....
Hãy đăng ký tại đây. Sau khi đăng kí thì bạn đã là một thành viên của forum. Nếu như bạn không nhận được email thì không sao, 5 ngày sau hãy quay lại...Khi đó bạn đã là thành viên chính thức của Forum.
Cảm ơn vì đã đọc, và ghé thăm diễn đàn, chúc bạn có một ngày vui vẻ![/size]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
leechaeeun
Member

điểm thưởng : 4

Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục   Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 12:29 am

Chào các bạn, mình là Đinh Thu Hoài, lớp 11A2 Chu Văn An (thông báo luôn cho tiện xưng hô^^)
Mình tạm thời đảm nhiệm chức vụ Mod của FC TVXQ Lạng Sơn, sẽ thông báo cụ thể trong lần off tới.
Mặc dù tháng 10 k có ngày kỉ niệm sinh nhật thành viên nào, nhưng 2 tuyệt phẩm all kill mới ra mắt "In heaven" và "Tone" đã gây một tiếng vang lớn. Để ghi nhớ sự kiện này, mình và một số Cassiopeia đã quyết định sẽ tổ chứ offline tại Rạp Đông Kinh, ngày 30/10
Vậy thông báo cho mọi người được biết, đăng kí biểu diễn tiết mục và mua vé.
Số điện thoại của mình: 01234 421 766
Việc thứ hai, đó là đăng kí mua áo đồng phục: Mình đang cố gắng lấy size áo càng nhiều Cassiopeia càng tốt, để tiện cho việc đặt in áo đồng phục fc trước ngày offline tới này. Mong các bạn sẽ ủng hộ! Liên lạc với mình theo số trên để cho mình biết size áo của các bạn. Nếu có thể, mong các bạn nộp tiến trước, mỗi áo 90k
Yahoo của mình: xoaixanh_mamduong_ls
kumyna
Admin
kumyna

điểm thưởng : 90

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục   Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 2:14 am

Tớ mai anh đây

Lần sau thông báo gì thì nói với tớ một câu để tớ treo nó lên trên nhá
leechaeeun
Member

điểm thưởng : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục   Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 8:15 am

He He
Thông cảm, trăm năm vào một lần, k biết cách
Nhưng mà lần off đó bị hủy
Mai Anh thông báo cái mới là khoảng tháng 2/2012 sẽ off đế mọi người chuẩn bị hộ tớ nhé!
Thanks Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục   Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục I_icon_minitime

Thông báo về lần off tháng 10 và cách đăng kí mua áo đồng phục
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» may và thiết kế áo đồng phục đẹp phong cách thời trang
» Các teen ơi đồng phục cực cực rẻ nè! Zo đây .............
» ÁO LỚP, ĐỒNG PHỤC LỚP [FYGroup] ÁO PHÔNG